Garanti na Sabis na Sabis.

Godiya da siyan firintocin mu na dijital!

Don amincin ku da ake amfani da shi, Kamfanin Rainbow ya yi wannan bayanin.

1. Garanti na Watanni 13

Matsalolin, wanda injin kanta ya haifar, kuma babu lalacewa daga wani ɓangare na uku ko dalilin ɗan adam, dole ne a tabbatar da su;
● Idan kayan aikin, saboda rashin kwanciyar hankali na waje, sun ƙone, babu garanti, kamar katunan guntu, coils, motar motsa jiki, da dai sauransu;
● Idan kayan gyara, saboda matsalolin tattarawa da sufuri, ba za su iya aiki yadda ya kamata ba, an kiyaye su;
● Ba a da garantin bugu, saboda mun duba kowace na'ura kafin bayarwa, kuma wasu abubuwa ba za su iya lalata kawunan bugu ba.

A cikin lokacin garanti, ko don siye ko musanya, muna ɗaukar kaya. Bayan lokacin garanti, ba za mu ɗauki jigilar kaya ba.

2. Free maye gurbin sabon aka gyara
Ingantattun injunan mu yana da garantin 100%, kuma ana iya maye gurbin kayan aikin kyauta a cikin garanti na watanni 13, kuma mu ma muna ɗaukar nauyin jigilar jirgin. Ba a haɗa kawunan bugu da wasu sassa masu amfani ba.

3. Shawarwari akan layi kyauta
Masu fasaha za su ci gaba da kan layi. Komai irin tambayoyin fasaha da zaku iya samu, zaku sami gamsasshiyar amsa daga ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun mu cikin sauƙi.

4. Jagoran kan layi kyauta akan shigarwa
Idan za ku iya taimaka mana mu sami biza kuma kuna son ɗaukar kuɗin da ya shafi tikitin jirgin sama, abinci, masauki, da sauransu, za mu iya aika ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu zuwa ofishin ku, kuma za su ba ku cikakken jagora kan shigarwa. har sai kun san yadda ake sarrafa injinan.

Duka Hakkoki

dtg-printer-china